Fulltrúar í nefndum, ráðum og stjórnum

Bæjarstjórn

  • Friðjón Einarsson
    Aðalmaður
  • Guðný Birna Guðmundsdóttir
    Aðalmaður
  • Styrmir Gauti Fjeldsted
    Aðalmaður
  • Eydís Heintze Pétursdóttir
    Varamaður
  • Guðrún Ösp Theodórsdóttir
    Varamaður
  • Sigurrós Antonsdóttir
    Varamaður

Bæjarráð

  • Friðjón Einarsson
    Formaður
  • Guðný Birna Guðmundsdóttir
    Varamaður

HS Veitur

  • Guðný Birna Guðmundsdóttir
    Aðalmaður
  • Friðjón Einarsson
    Varamaður

Umhverfis- og skipulagsráð

  • Eysteinn Eyjólfsson
    Formaður
  • Hjörtur M Guðbjartsson
    Varamaður

Fræðsluráð

  • Jóhanna Björk Sigurbjörnsdóttir
    Aðalmaður
  • Þórdís Elín Kristinsdóttir
    Varamaður

Barnavernd

  • Sigurrós Antonsdóttir
    Aðalmaður
  • Valur Ármann Gunnarsson
    Varamaður

Íþrótta- og tómstundaráð

  • Jón Haukur Hafsteinsson
    Aðalmaður
  • Styrmir Gauti Fjeldsted
    Varamaður

Velferðarráð

  • Guðný Birna Guðmundsdóttir
    Aðalmaður
  • Elfa Hrund Guttormsdóttir
    Varamaður

Menningarráð

  • Elfa Hrund Guttormsdóttir
    Formaður
  • Eydís Heintze
    Varamaður

HSS Nefnd

  • Guðrún Ösp Theodórsdóttir
    Aðalmaður
  • Guðný Birna Guðmundsdóttir
    Varamaður

Framtíðarnefnd

  • Styrmir Gauti Fjeldsted
    Aðalmaður
  • Jurgita Milleriene
    Varamaður

Markaðs, atvinnu og ferðamálaráð

  • Bjarni Stefánsson
    Formaður
  • Eydís Heintze
    Aðalmaður
  • Friðjón Einarsson
    Varamaður

Stjórn Reykjaneshafnar

  • Hjörtur M Guðbjartsson
    Formaður
  • Íris Ósk Ólafsdóttir
    Varamaður

Stjórn Brunavarna Stuðurnesja

  • Friðjón Einarsson
    Aðalmaður
  • Valur Ármann Gunnarsson
    Varamaður

ES

  • Friðjón Einarsson
    Aðalmaður
  • Kristjana E Guðlaugsdóttir
    Varamaður

Fasteignir Reykjanesbæjar

  • Íris Ósk Ólafsdóttir
    Aðalmaður
  • Kristjana E Guðlaugsdóttir
    Varamaður

Kjörstjórn

  • Valur Ármann Gunnarsson
    Aðalmaður
  • Jurgita Milleriene
    Varamaður

Öldungaráð

  • Þórdís Elín Kristinsson
    Aðalmaður
  • Guðrún Ösp Theodórsdóttir
    Varamaður